Jirgin ruwan ku na iya zama farkon jirgin ruwa na farko wanda wani ya lura da shi lokacin da suke kallon jirgin ruwan ku daga nesa ko ma mataki ne. A zahiri, akwai wasu abubuwan da aka gyara da yawa waɗanda ke yin tasiri mai tasowa. Amma a wata hanyar, zaɓin kuɗin ku na mai mahimmanci yana da muhimmanci sosai. Bayan duk ...
Yawan yin jirgin ruwa daidai a cikin ka'idar, amma akwai 'yan dos da kuma kada su ci gaba da tunani. Yana iya zama kamar baƙon abu da farko, amma koyon yadda za a ɗauki jirgin ruwan ya kamata a ɗauki wani ɓangare na asali na bakin ciki. Menene kyakkyawar kariya yayin da aka yi ɗan jirginku? Yawancin mutane za su ...
Bakin karfe shine ƙarfe mai ban tsoro wanda zai iya jure wa sa da hawaye na yau da kullun. Saboda wanda ba a san chromium ba yana hana hadawan abu da hadari, da wuya na ƙarfe ya tsattsarkan scratches da lalata; Wannan ya sanya shi tafi-da mamakin kayan marine. Bakin karfe yana ba da fa'idodi da yawa ...
Jirgin Ruwa na jirgin ƙasa muhimmi ne na kowane kayan aikin jirgin ruwa, yana samar da ingantacciyar hanya don kiyaye kofofin, hatches, da kuma aka rufe takaddun. Anan akwai wasu mafi kyawun aikace-aikacen Lawches: 1. Hakoki: Latches jirgin ruwa ana amfani da su don amintaccen ƙiyayya a kan jirgin ruwa. Suna zuwa cikin salo iri iri ...
Marine kayan aiki yana nufin abubuwan haɗin daban-daban, kayan aiki, da kayan aiki da aka yi amfani da su a kan kwale-kwale, jiragen ruwa, da kuma tasoshin ruwa. Waɗannan abubuwan haɗin suna da mahimmanci don aikin, aminci, da ayyukan jirgin. Marine kayan marine ya hada da kungiyoyi da yawa, wanda za'a iya raba shi da kyau cikin biyun ...
Shade don jirgi yana da mahimmanci saboda dalilai da yawa: 1. Kariya daga rana: ɗayan manyan dalilan inuwa shine samar da kariya daga haskoki na rana. Tsawan lokacin bayyanar rana zai iya haifar da kunar rana a jiki, zafi, da kuma lalacewar fata na dogon lokaci. Samun inuwa a cikin jirgin ruwa ...
Bakin karfe kayan buƙatar da za a goge saboda dalilai biyu: dalilai na farko shine kayan ado. Amfani da injin bakin karfe mai zubar da karfe don polish bakin karfe na iya inganta ƙwararren farfajiya na bakin karfe, saboda ƙarfe na ƙarfe na bakin karfe ya fi ƙarfin ƙarfe shine mafi tsananin, yana ba mutane ...
Akwai nau'ikan kujerun kwalba daban-daban da ke akwai, kowannensu yana da kayan aikinta da fa'idodinsa. Anan akwai wasu nau'ikan kujerun kwalekwale na yau da kullun: 1. Shugaban mai kyaftin: Shugaban mai kyaftin shine yawanci a cikin jirgin ruwa a cikin jirgin, wanda yake a helm. An tsara shi don samar da C ...
Hinjigidan jirgin ruwa suna aiki da dalilai daban-daban kuma suna da mahimmanci don aikin da dacewa da jirgin ruwa. Anan akwai manyan 10 suna amfani da kayan jirgin ruwa: 1. Kooran Cabin: ana amfani da huldar ruwa Suna ba da damar ƙofofin su kunna buɗe ido kuma suna rufe shi da kyau yayin da provani ...
Deck farantin da kuma samun damar kyakyawan kayan haɗi ne na masu sha'awar jirgin ruwa. Suna zuwa cikin masu girma dabam da kayayyaki, suna ba da cikakken iko a aikace-aikacen su. Wasu na iya haɗawa da hatches ko murfin da za a iya buɗe ko rufe su, suna ba da sassauci ga buƙatu daban-daban akan jirgin. Hatches suna ba da ...
Canza launi na bakin karfe kamar yadda kuka sani, bakin karfe na kowa shine cakuda baƙin ƙarfe, Chromium, da nickel. A takaice dai, launi na bakin karfe ne m. Don haka, kun taɓa jin labarin launuka masu launin shuɗi? Ana iya magana da shi azaman launin bakin karfe. A cikin wannan C ...
Boating yana da dogon tarihi kuma ya taka leda, kuma har yanzu yana wasa, rawar mahimmanci a bincike, sufuri, da nishaɗi. Tare da irin wannan gado ya zo da ƙamus na masarufi don taimakawa mutane aiki kuma kuyi wasa a cikin yanayin ruwa. Yayinda akwai kamus duka da aka sadaukar zuwa wani jami'in ...